![บริการผลิตสื่อด้วยกล้อง 360 องศา](https://www.oar.ubu.ac.th/web//upload/news/d1c97a1584da74a1e0fcaae5d2b20a3a.jpg)
- โพสต์โดย ขนิษฐา ทุมมากรณ์
- โพสต์ วันที่ 30 พ.ย. 2566 เวลา 16:22 น.
- อ่าน 360 ครั้ง
กลุ่มนวัตกรรม ฝ่ายเทคโนโลยีทางการศึกษา นำเสนอบริการใหม่ การผลิตสื่อการสอนด้วย #เทคโนโลยีกล้อง360องศา แก่อาจารย์คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี เพื่อให้การสื่อสาร การถ่ายทอดเรื่องราว และสภาพแวดล้อมของสื่อการสอนมีรายละเอียดที่ชัดเจนในทุก ๆ มุมมอง และเสมือนจริงมากขึ้นเมื่อเรียนรู้ผ่านแว่นและอุปกรณ์ #VR (Virtual Reality)
สนใจใช้บริการหรือขอคำแนะนำเพิ่มเติม ติดต่อฝ่ายเทคโนโลยีทางการศึกษา ชั้น 1 อาคารข้อมูลท้องถิ่น โทร.045-353148 หมายเลขโทร.ภายใน 3148