![สื่อสารองค์กรมหาวิทยาลัยอุบลราชธานี Roadshow ที่สำนักวิทยบริการ](https://www.oar.ubu.ac.th/web//upload/news/832c4b804d7d34273b555c08963f9830.jpg)
- โพสต์โดย ขนิษฐา ทุมมากรณ์
- โพสต์ วันที่ 29 ก.พ. 2567 เวลา 09:09 น.
- อ่าน 360 ครั้ง
ดร.ภาคภูมิ สืบนุการณ์ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักวิทยบริการพร้อมคณะทำงานประชาสัมพันธ์สำนักวิทยบริการ ให้การต้อนรับ ผศ.ดร.ปิยณัฐ สร้อยคำ ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายสื่อสารองค์กรและพันธกิจสัมพันธ์ พร้อมด้วยบุคลากร ในโอกาสที่มาจัด “กิจกรรม Roadshow ด้านการสื่อสารองค์กร” ณ สำนักวิทยบริการ เมื่อวันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2567 ณ ห้องประชุมบัวหลวง ชั้น 2 อาคารสารสนเทศ สำนักวิทยบริการ
ในการนี้ ได้มีการประชุมหารือร่วมกันเกี่ยวกับแนวทางการดำเนินงานด้านการสื่อสารองค์กรและการเผยแพร่ข้อมูลสู่สาธารณะ การแลกเปลี่ยนความรู้และประสบการณ์ด้านการสื่อสารองค์กร รับฟังปัญหาและข้อเสนอแนะในการสื่อสารองค์กรให้มีประสิทธิภาพ