![สำนักงานส่งเสริมบริหารงานวิจัยฯ พบสำนักวิทยบริการ](https://www.oar.ubu.ac.th/web//upload/news/8856270a6f7497f216ac619ee8746109.jpg)
- โพสต์โดย ขนิษฐา ทุมมากรณ์
- โพสต์ วันที่ 1 มี.ค. 2567 เวลา 09:23 น.
- อ่าน 360 ครั้ง
ดร.ภาคภูมิ สืบนุการณ์ รักษาการแทนผู้อำนวยการสำนักวิทยบริการพร้อมบุคลากรให้การต้อนรับ ศ.ดร.ทวนทอง จุฑาเกตุ รองอธิการบดีฝ่ายวิจัยและนวัตกรรม ผศ.ดร.จิตรา สิงห์ทอง ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายบริการวิชาการและมาตรฐานการวิจัย และบุคลากรสำนักงานส่งเสริมบริหารงานวิจัย บริการวิชาการและทำนุบำรุงศิลปวัฒนธรรม มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี ในโอกาสเข้าเยี่ยมชมกิจการและการให้บริการของสำนักวิทยบริการ และประชุมหารือเพื่อหาแนวทางและความร่วมมือในการสนับสนุนและส่งเสริมการทำวิจัย การบอกรับฐานข้อมูล การตีพิมพ์วารสาร การบริการวิชาการ และการทำนุบำรุงศิลปวัฒนธรรมของมหาวิทยาลัยอุบลราชธานี เมื่อวันที่ 29 กุมภาพันธ์ 2567 ณ ห้องประชุมบัวหลวง ชั้น 2 อาคารสารสนเทศ สำนักวิทยบริการ