![แลกเปลี่ยนเรียนรู้การบริหารจัดการห้องสมุดเพื่อตอบสนองทุกช่วงวัย](https://www.oar.ubu.ac.th/web//upload/news/325529447681714_490407953519511_6696386575196851064_n.jpg)
- โพสต์โดย ขนิษฐา ทุมมากรณ์
- โพสต์ วันที่ 10 มิ.ย. 2567 เวลา 16:25 น.
- อ่าน 371 ครั้ง
วันที่ 6 มิถุนายน 2567 สำนักวิทยบริการ นำโดย ดร.ภาคภูมิ สืบนุการณ์ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักวิทยบริการพร้อมบุคลากร เดินทางไปยังห้องสมุดประชาชนจังหวัดอุบลราชธานี และห้องสมุดประชาชนเฉลิมราชกุมารีอำเภอวารินชำราบ เพื่อหารือและแลกเปลี่ยนเรียนรู้เกี่ยวกับการบริหารจัดการห้องสมุด การสร้างระบบนิเวศการเรียนรู้เพื่อให้บริการพื้นที่และการสร้างสรรค์กิจกรรม รวมทั้งการสร้างเครือข่ายความร่วมมือทางวิชาการเพื่อนำประยุกต์ใช้ในการให้บริการของสำนักวิทยบริการที่ตอบสนองการเรียนรู้สำหรับทุกช่วงวัย